![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 59 ประจำเดือนพฤศจิกายน 2565
“ออมสินมอบชุดคอมพิวเตอร์ให้กับธนาคารโรงเรียนดิจิทัล วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
เมื่อวันอังคารที่ 1 พฤศจิกายน 2565
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี และดร.สรญา เปรี้ยวประสิทธิ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ พร้อมด้วยคณะครู แผนกวิชาการบัญชี ร่วมให้การต้อนรับ นางธนีวรรณ ประมวล ผู้จัดการธนาคารออมสิน สาขาศิริราช และเจ้าหน้าที่ธนาคารโรงเรียน เพื่อรับมอบชุดคอมพิวเตอร์ธนาคารโรงเรียนดิจิทัล แก่ วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี เพื่อใช้ในการดำเนินงานในธนาคารโรงเรียนดิจิทัลให้เกิดประโยชน์สูงสุด ขอบพระคุณเป็นอย่างยิ่ง