![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 85 ประจำเดือนธันวาคม 2565
“ประชุมเตรียมความพร้อมการประเมินเปิดสาขาวิชาใหม่ ระดับ ปวช. สาขาวิชาการจัดการโลจิสติกส์ และระดับ ปวส. สาขาวิชาธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ ประจำปีการศึกษา 2566”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
วันอังคารที่ 6 ธันวาคม พ.ศ. 2565
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี เป็นประธานในการประชุมเตรียมความพร้อมการประเมินเปิดสาขาวิชาใหม่ ระดับ ปวช. สาขาวิชาการจัดการโลจิสติกส์ และระดับ ปวส. สาขาวิชาธุรกิจการค้าระหว่างประเทศ ประจำปีการศึกษา 2566 โดยงานพัฒนาหลักสูตรการเรียน การสอน ฝ่ายวิชาการ ซึ่งมีคณะผู้บริหาร คณะครูแผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์ และบุคลากรทางการศึกษา ประชุมโดยพร้อมเพียงกัน เพื่อให้โครงการบรรลุตามวัตถุประสงค์และเกิดประสิทธิภาพ ณ ห้องประชุมสำเภาทอง วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี