![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 61 ประจำเดือนพฤศจิกายน 2565
“โครงการ การประชุมผู้ปกครองและเครือข่ายผู้ปกครอง ประจำภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
เมื่อวันอาทิตย์ที่ 6 พฤศจิกายน 2565
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี เป็นประธานเปิดโครงการการประชุมผู้ปกครองและเครือข่ายผู้ปกครอง ประจำภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565 และกล่าวต้อนรับชี้แจงรายละเอียด เพื่อให้ทราบข้อมูลที่เกี่ยวข้องในการจัดการเรียนการสอน วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี โดยมีคณะผู้บริหาร คณะครูที่ปรึกษา และบุคลากรทางการศึกษา ร่วมกันต้อนรับผู้ปกครองของนักเรียน นักศึกษาโดยพร้อมเพรียงกัน พร้อมทั้งเข้าร่วมการประชุม ณ หอประชุมประทีป ปฐมกสิกุล