![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 86 ประจำเดือนธันวาคม 2565
“ประชุมปรับโครงการตามแผนปฏิบัติการ ประจำปี 2566 เพื่อผลิตและพัฒนาผู้เรียนอาชีวศึกษาสมรรถนะสูง ในการพัฒนาประเทศ”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
เมื่อวันอังคารที่ 6 ธันวาคม พ.ศ. 2565
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี เป็นประธานในการประชุมปรับโครงการตามแผนปฏิบัติการ ประจำปี 2566 ขับเคลื่อนตามนโยบาย ว่าที่ร้อยตรี ธนุ วงษ์จินดา เลขาธิการคณะกรรมการการอาชีวศึกษา เพื่อผลิตและพัฒนาผู้เรียนอาชีวศึกษาสมรรถนะสูง ในการพัฒนาประเทศ โดยมีคณะกรรมการบริหารสถานศึกษา และผู้ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสำเภาทอง วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี