![🗓](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t5c/1/16/1f5d3.png)
เมื่อพุธที่ 2 มิถุนายน 2564
นางบัญชาลักษณ์ ลือสวัสดิ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี
ร่วมลงนามถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2564 โดยมีคณะข้าราชการครู บุคลากรทางการศึกษา นักเรียน นักศึกษา ร่วมลงนามถวายพระพรชัยมงคล ณ วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี