![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 64 ประจำเดือนพฤศจิกายน 2565
“การประชุมร้านค้า ร้านอาหารภายในวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
วันอังคารที่ 8 พฤศจิกายน 2565
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี มอบหมายให้ ดร.จีรเดช ทันตเสถียรวงศ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา เป็นประธานในการประชุมร้านค้า ร้านอาหาร ภายในวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี สร้างความเข้าใจสำหรับการปฏิบัติตามมาตรฐานการสุขาภิบาลในโรงอาหาร ด้วยการจัดการอาหารปลอดภัยในวิทยาลัย ณ ห้องประชุมมูลนิธิสมเด็จพระธีรญาณมุนี