![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 25 ประจำเดือน กุมภาพันธ์ 2566
“ชาวพณิชยธนร่วมยินดีกับ รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 3 การตอบปัญหาทางบัญชี “สัมมาอาชีวบัญชีมหาจักรีสิรินธร” ชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา สยามบรมราชกุมารี”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
วันศุกร์ที่ 3 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2566
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี มอบหมายให้ นางสาวนพวรรณ ขวัญสุวรรณ และคณะครู แผนกวิชาการบัญชี นำนักเรียน เข้าร่วมการแข่งขันตอบปัญหาทางบัญชี “สัมมาอาชีวบัญชีมหาจักรีสิรินธร” ครั้งที่ 8 ณ ห้องประชุมปรีดีพนมยงค์ ชั้น 6 อาคารเฉลิมพระเกียรติ มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์
ขอแสดงความยินดี
กับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 3 ระดับ ประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.) ในการแข่งขันตอบปัญหาทางบัญชี “สัมมาอาชีวบัญชีมหาจักรีสิรินธร” ครั้งที่ 8
——————————-
ผู้เข้าแข่งขัน
![⭐️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb4/1/16/2b50.png)
นางสาวชุติกาญจน์ กรุตสุข บช.202
![⭐️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb4/1/16/2b50.png)
นางสาวปยุดา คูณศรีสอน บช.302
![⭐️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb4/1/16/2b50.png)
นางสาวสุชาวดี ปานเกตุ บช.302