![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 26 ประจำเดือน กุมภาพันธ์ 2566
![📸](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tde/1/16/1f4f8.png)
![📝](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tcc/1/16/1f4dd.png)
“ภาพบรรยากาศการรับสมัครนักเรียน นักศึกษา ระดับ ปวช.และ ปวส. ปีการศึกษา 2566 รอบโควตา”
![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png)
วันที่ 2 – 3 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2566
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา ต้อนรับนักเรียน นักศึกษา พร้อมทั้งชี้แนะแนวทางการศึกษา ให้คำแนะนำและรายละเอียดการรับสมัครแต่ละแผนกวิชา ทำให้นักเรียน นักศึกษาให้ความสนใจเป็นอย่างมาก ณ วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี