![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 27 ประจำเดือน กุมภาพันธ์ 2566
“โครงการลูกเสือจิตอาสาพระราชทาน ภายใต้โครงการจิตอาสาพระราชทาน ในพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เราทำความดี เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
วันจันทร์ที่ 6 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2566
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี มอบหมายให้ ดร.จีรเดช ทันตเสถียรวงศ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา และ นางสาวนิอร น้ำใจดี ผู้กำกับลูกเสือ วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี เข้าร่วมอบรมโครงการลูกเสือจิตอาสาพระราชทาน ภายใต้โครงการจิตอาสาพระราชทาน ในพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เราทำความดี เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์ หลักสูตรลูกเสือจิตอาสาพระราชทาน ระหว่างวันที่ 6-8 กุมภาพันธ์ 2566 ณ ค่ายลูกเสือวชิราวุธ อำเภอศรีราชา จังหวัดชลบุรี