![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 31 ประจำเดือน กุมภาพันธ์ 2566
“ประชุมคณะกรรมการรับมอบตัวนักเรียน นักศึกษา รอบโควตา ระดับชั้น ปวช. และระดับ ปวส. ครั้งที่ 1/2566”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
วันพฤหัสบดีที่ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2566
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการรับมอบตัวนักเรียน นักศึกษา รอบโควตา ระดับชั้น ปวช. และระดับ ปวส. ครั้งที่ 1/2566 พร้อมด้วย ดร.จีรเดช ทันตเสถียรวงศ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา และนางสาววิไลวรรณ โรจณรุ่งเรืองบุญ รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารทรัพยากร คณะครูที่ปรึกษา และบุคลากรทางการศึกษาที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุม เพื่อเตรียมความพร้อมในการรับขึ้นทะเบียนมอบตัวนักเรียน นักศึกษา ในวันเสาร์ที่ 11 กุมภาพันธ์ 2566 ณ ห้องประชุมสำเภาทอง วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี