![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 65 ประจำเดือนพฤศจิกายน 2565
“ออมสินมอบเงินสนับสนุนให้กับธนาคารโรงเรียนดิจิทัล วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
เมื่อวันอังคารที่ 8 พฤศจิกายน 2565
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี มอบหมายให้ ดร.จีรเดช ทันตเสถียรวงศ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา และ นางสาววิไลวรรณ โรจณรุ่งเรืองบุญ รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารทรัพยากร พร้อมด้วยคณะครูแผนกวิชาการบัญชี ร่วมให้การต้อนรับ นายสมเกียรติ แก้วสลับสี ผู้ช่วยผู้จัดการธนาคารออมสิน สาขาศิริราช และเจ้าหน้าที่ธนาคารโรงเรียนเพื่อรับมอบ เงินสนับสนุนธนาคารโรงเรียนดิจิทัล แก่ วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี เพื่อใช้ในการดำเนินงานในธนาคารโรงเรียนดิจิทัล ให้เกิดประโยชน์สูงสุด