![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 90 ประจำเดือนธันวาคม 2565
“วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี เข้าร่วมงาน Thai Silk International fashion week ครั้งที่ 3”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
วันเสาร์ที่ 10 ธันวาคม พ.ศ. 2565
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี มอบหมายให้ ดร.จีรเดช ทันตเสถียรวงศ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา นางสาวจันทร์เพ็ญ ดาศรี หัวหน้างานความร่วมมือ และนางสาวนพมาศ แสนกล้า ครูผู้ช่วยงาน นำนักเรียน นักศึกษา เข้าร่วมงาน Thai Silk International fashion week แฟชั่นวีคผ้าไหมไทยนานาชาติ ครั้งที่ 3 ปี 2565 ณ รอยัล พารากอนฮอล์ล ชั้น 5 ศูนย์การค้าสยามพารากอน กรุงเทพมหานคร