![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 89 ประจำเดือนธันวาคม 2565
“แนะแนวการศึกษาต่อ ระดับ ปวช. และ ปวส.แก่นักเรียน นักศึกษา วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2565
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี เป็นประธานในการแนะนำแนวทางการศึกษาต่อ ระดับ ปวช. และ ปวส. โดย ดร.จีรเดช ทันตเสถียรวงศ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา ดำเนินรายการพร้อมด้วยคณะครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน นักศึกษา เข้าร่วมโครงการและลงทะเบียนสำหรับนักเรียน นักศึกษาที่สนใจศึกษาต่อ วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี ณ หอประชุมประทีป ปฐมกสิกุล