![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 13 ประจำเดือนพฤษภาคม 2565
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
เมื่อวันพุธที่ 11 พฤษภาคม 2565
นางบัญชาลักษณ์ ลือสวัสดิ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี เป็นประธานเปิดโครงการปฐมนิเทศ นักเรียน นักศึกษาใหม่ และประชุมผู้ปกครอง ประจำปีการศึกษา 2565 และกล่าวต้อนรับพร้อมให้โอวาทแก่นักเรียน นักศึกษาใหม่ และผู้ปกครอง เพื่อให้ทราบข้อมูลที่เกี่ยวข้องในการเป็นนักเรียน นักศึกษาของวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี โดยมีคณะผู้บริหาร คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา ร่วมให้การต้อนรับ ณ หอประชุมประทีป ปฐมกสิกุล วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี