![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 36 ประจำเดือน กุมภาพันธ์ 2566
“ประชุมเพื่อเตรียมความพร้อมการจัดโครงการเครือข่ายระหว่างวิทยาลัยกับสถานประกอบการหรือหน่วยงานอื่น ประจำปีงบประมาณ 2566”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
วันอังคารที่ 14 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2566
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี เป็นประธานในการประชุมเพื่อเตรียมความพร้อมการจัดโครงการเครือข่ายระหว่างวิทยาลัยกับสถานประกอบการหรือหน่วยงานอื่น ประจำปีงบประมาณ 2566 พร้อมด้วย ดร.สรญา เปรี้ยวประสิทธิ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ คณะครู และบุคลากรทางการศึกษาที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุม เพื่อเพิ่มจำนวนสถานประกอบการหรือหน่วยงานในการจัดการศึกษา พัฒนาผู้เรียนให้มีประสบการณ์วิชาชีพให้ตรงตามความต้องการของสถานประกอบการ
ณ ห้องประชุมสำเภาทอง วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี