![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 39 ประจำเดือน กุมภาพันธ์ 2566
“ประชุมคณะกรรมการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี ครั้งที่ 1 ประจำปีการศึกษา 2566”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
วันพุธที่ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2566
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี ครั้งที่ 1/2566
![⭐](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb4/1/16/2b50.png)
รองศาสตราจารย์ ดร.วรพจน์ ศรีวงษ์คล ประธานในการประชุม
เพื่อปรึกษาหารือและขอความเห็นชอบในการบริหารจัดการ จากคณะกรรมการวิทยาลัยฯ ประจำปีการศึกษา 2566 โดยมีคณะกรรมการผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการผู้แทน รวมทั้งคณะผู้บริหาร คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา วิทยาลัยพณิชยการธนบุรีที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน ผ่านระบบออนไลน์ Google Meet
ณ ห้องประชุมสำเภาทอง วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี