![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 43 ประจำเดือน กุมภาพันธ์ 2566
“พิธีมอบตำแหน่งคณะกรรมการดำเนินงานองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทยประจำปีการศึกษา 2566”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
วันพฤหัสบดีที่ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2566
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี มอบหมายให้ ดร.จีรเดช ทันตเสถียรวงศ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา เป็นประธานในพิธีมอบตำแหน่งคณะกรรมการดำเนินงาน องค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย ประจำปีการศึกษา 2566 โดยมีคณะครู นักเรียน นักศึกษา เข้าร่วมการประชุม และมีการมอบเกียรติบัตรให้แก่ครูที่ปรึกษาชมรมต่าง ๆ ตลอดจน คณะกรรมการดำเนินงานองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย ประจำปีการศึกษา 2566
ณ หอประชุมประทีป ปฐมกสิกุล