![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 59 ประจำเดือน มีนาคม 2566
“ประชุมพิจารณาผลิตและพัฒนากำลังคนอาชีวศึกษาครั้งที่ 1/2566”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
วันพฤหัสบดีที่ 16 มีนาคม 2566
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี เข้าร่วมการประชุมพิจารณาผลิตและพัฒนากำลังคนอาชีวศึกษาครั้งที่ 1/2566 พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร คณะครูแผนกวิชาเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล และบุคลากรทางการศึกษาที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุม ดำเนินการโดย วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี ฝ่ายเลขานุการฯ
โดย ดร.อนันต์ วรธิติพงศ์ ประธานกรรมการ พร้อมด้วยคณะกรรมการดังรายนามการประชุมในครั้งนี้ ในรูปแบบออนไลน์ Google Meet
ณ ห้องประชุมสำเภาทอง วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี