![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 96 ประจำเดือนธันวาคม 2565
“บริษัท ซีพี ออลล์ จำกัด (มหาชน) ร่วมกับวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี ในการส่งเสริมสร้างประสบการณ์และมีรายได้ระหว่างเรียนของนักเรียน นักศึกษา”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
วันศุกร์ที่ 16 ธันวาคม พ.ศ. 2565
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี คณะผู้บริหาร และนายณัฐพงษ์ นาเครือ หัวหน้างานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน ให้การต้อนรับฝ่ายบุคคล บริษัท ซีพี ออลล์ จำกัด (มหาชน) ได้แก่
![⭐](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb4/1/16/2b50.png)
นายชานุ หอมรื่น
![⭐](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb4/1/16/2b50.png)
นายยุรนันท์ นนทวรรธนะ
![⭐](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb4/1/16/2b50.png)
นายณัฐชาณณ ขาวบุบผา
เพื่อปรึกษาหารือพร้อมรับสมัครทำงาน Part time ของนักเรียน นักศึกษา วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี เป็นการส่งเสริมสร้างประสบการณ์และสร้างรายได้ระหว่างเรียน ณ ห้องประชุมมูลนิธิสมเด็จพระธีรญาณมุนี