![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 71 ประจำเดือนพฤศจิกายน 2565
“การประเมินองค์การมาตรฐานดีเด่น องค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย ระดับสถานศึกษาขนาดใหญ่ ประจำปีการศึกษา 2565 ระดับภาค”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
วันพุธที่ 16 พฤศจิกายน 2565
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี มอบหมายให้ ดร.จีรเดช ทันตเสถียรวงศ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา ให้กำลังใจ ทีมคณะกรรมการองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี ในการเข้าร่วมการประเมินองค์การมาตรฐานดีเด่น องค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย ระดับสถานศึกษาขนาดใหญ่ ประจำปีการศึกษา 2565 ระดับภาค ภาคตะวันออกและกรุงเทพมหานคร รูปแบบออนไลน์ ณ สำนักงานองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี