![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 69 ประจำเดือนพฤศจิกายน 2565
“การประเมินคัดเลือกสมาชิกดีเด่นภายใต้การนิเทศ องค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย ประจำปีการศึกษา 2565 ระดับภาค”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
วันอังคารที่ 15 พฤศจิกายน 2565
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี มอบหมายให้ ดร.จีรเดช ทันตเสถียรวงศ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา ให้กำลังใจ นางสาวปริยา ศรีสงคราม นักเรียนระดับชั้น ปวช.3 แผนกวิชาภาษาต่างประเทศ ในการเข้ารับการประเมินคัดเลือกสมาชิกดีเด่นภายใต้การนิเทศ องค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย ประจำปีการศึกษา 2565 ระดับภาค ภาคตะวันออกและกรุงเทพมหานคร รูปแบบออนไลน์
ณ ศูนย์บริหารเครือข่ายและพัฒนากำลังคนอาชีวศึกษา วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี