![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ta4/1.5/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 72 ประจำเดือน เมษายน 2566
“ประชุมคณะกรรมการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี ครั้งที่ 3/2566 ปรึกษาหารือ พิจารณาคัดเลือกการตรวจสุขภาพประจำปี และการทำประกันอุบัติเหตุหมู่นักเรียน-นักศึกษา”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t13/1.5/16/1f4e3.png)
วันอังคารที่ 18 เมษายน 2566
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี ครั้งที่ 3/2566 พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร คณะครู และบุคลากรทางการศึกษาที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุม เนื่องด้วย วิทยาลัยพณิชยการธนบุรีมีข้อราชการ และจะดำเนินการพิจารณาคัดเลือกการตรวจสุขภาพประจำปี และการทำประกันอุบัติเหตุหมู่นักเรียน-นักศึกษา ณ ห้องประชุมสำเภาทอง วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี