![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ta4/1.5/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 52 ประจำเดือน มีนาคม 2566
![📝](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t25/1.5/16/1f4dd.png)
![📸](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t37/1.5/16/1f4f8.png)
“ภาพบรรยากาศการลงทะเบียนเรียน ภาคฤดูร้อน และยื่นคำร้องแก้ 0 ประจำปีการศึกษา 2565”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t13/1.5/16/1f4e3.png)
วันพฤหัสบดีที่ 2 มีนาคม 2566
บรรยากาศนักเรียน นักศึกษาลงทะเบียน ตรวจสอบรายวิชาที่เปิดสอน ภาคฤดูร้อน พร้อมยื่นคำร้องแก้ 0 ประจำในปีการศึกษา 2565
โดยมี ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี คณะผู้บริหาร คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา แนะแนว ร่วมรับลงทะเบียน ณ อาคาร 7 ชั้น 1 วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี