![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 60 ประจำเดือน มีนาคม 2566
“พิธีมอบประกาศนียบัตรแก่ผู้สำเร็จการศึกษา ประจำปีการศึกษา 2565 วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี”
![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t8c/1/16/1f389.png)
![🎓](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t25/1/16/1f393.png)
วันจันทร์ที่ 20 มีนาคม 2566
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี ประธานในพิธีมอบประกาศนียบัตรแก่ผู้สำเร็จการศึกษา ประจำปีการศึกษา 2565 แก่นักเรียนระดับ ปวช. ปีที่ 3 และนักศึกษาระดับ ปวส. ปีที่ 2 ภายในพิธีมอบเกียรติบัตรแก่ศิษย์เก่าดีเด่น สถานประกอบการดีเด่น และเกียรติบัตรแก่นักเรียน นักศึกษา ที่มีผลงานกิจกรรมดีเด่น พร้อมทั้งร่วมถ่ายภาพกับคณะผู้บริหาร คณะครู แขกผู้มีเกียรติ ผู้ทรงคุณวุฒิิ และผู้สำเร็จการศึกษา
ณ หอประชุมประทีป ปฐมกสิกุล วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี