![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ta4/1.5/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 45 ประจำเดือน กุมภาพันธ์ 2566
“การแข่งขันกีฬาภายในต้านภัยยาเสพติดน้อมนำหลักปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียง ครั้งที่ 41”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t13/1.5/16/1f4e3.png)
วันจันทร์ที่ 20 กุมภาพันธ์ 2566
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี เป็นประธานในพิธีเปิดและปิดการแข่งขันกีฬาภายในฯ โดยมีคณะผู้บริหาร คณะครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน นักศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมโดยพร้อมเพรียงกัน โดยภายในงานมีการจัดการแข่งขันแสดงเชียร์ โชว์ขบวนพาเหรด การแข่งขันกีฬา และมอบรางวัลต่างๆ ณ ลานโดมอเนกประสงค์ วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี