![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ta4/1.5/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 46 ประจำเดือน กุมภาพันธ์ 2566
“การประชุมติดตามการดำเนินงานขับเคลื่อน NQF สู่การปฏิบัติ ครั้งที่ 6 สาขาวิชาเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t13/1.5/16/1f4e3.png)
วันอังคารที่ 21 กุมภาพันธ์ 2566
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี คณะผู้บริหาร คณะครูแผนกวิชาเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล และบุคลากรทางการศึกษา ให้การต้อนรับ
ดร.สุเทพ แก่งสันเทียะ เลขาธิการสภาการศึกษา ประธานในการประชุม พร้อมด้วยคณะกรรมการทุกท่าน ในการประชุมติดตามการดำเนินงานขับเคลื่อน NQF สู่การปฏิบัติ ครั้งที่ 6 สาขาวิชาเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล พร้อมทั้งหารือติดตามความก้าวหน้าในการนำหลักสูตรการเรียนการสอน ตามกรอบคุณวุฒิแห่งชาติของวิทยาลัยฯ ณ ห้องประชุมสำเภาทอง วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี