![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ta4/1.5/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 47 ประจำเดือน กุมภาพันธ์ 2566
“การประชุมเตรียมความพร้อมในการเปิดการจัดการเรียนการสอนภาคฤดูร้อน ปีการศึกษา 2565”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t13/1.5/16/1f4e3.png)
วันอังคารที่ 21 กุมภาพันธ์ 2566
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี เป็นประธานในการประชุมเตรียมความพร้อมในการเปิดการจัดการเรียนการสอนภาคฤดูร้อน ปีการศึกษา 2565 โดยมีคณะผู้บริหาร คณะครู และบุคลากรทางการศึกษาที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุม เพื่อให้การดำเนินการจัดการเรียนการสอนภาคฤดูร้อนเป็นไปด้วยความเรียบร้อย และเกิดประโยชน์สูงสุดแก่นักเรียน นักศึกษา ณ ห้องประชุมสำเภาทอง วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี