![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ta4/1.5/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 49 ประจำเดือน กุมภาพันธ์ 2566
” 66 ปี สถาปนาวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี “
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t13/1.5/16/1f4e3.png)
วันพฤหัสบดีที่ 23 กุมภาพันธ์ 2566
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี คณะผู้บริหาร คณะครู บุคลากรทางการศึกษา นักเรียน และนักศึกษา พร้อมด้วยแขกผู้มีเกียรติ ผู้ทรงคุณวุฒิ ศิษย์เก่า ร่วมสักการะสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ประจำวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี ประกอบพิธีพราหมณ์ และร่วมถวายภัตตาหารเพลพระสงฆ์ 9 รูป เนื่องวันครบรอบวันสถาปนา 66 ปี วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี