![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ta4/1.5/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 50 ประจำเดือน กุมภาพันธ์ 2566
“การคัดเลือกนักเรียน นักศึกษา และสถานศึกษา เพื่อรับรางวัลพระราชทาน ปีการศึกษา 2565”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t13/1.5/16/1f4e3.png)
วันศุกร์ที่ 24 กุมภาพันธ์ 2566
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี มอบหมายให้นายจีรเดช ทันตเสถียรวงศ์ เยี่ยมชมบูธและให้กำลังใจ นางสาวปรียา ศรีสงคราม นักเรียนระดับชั้น ปวช.ปีที่ 3 สาขาวิชาภาษาต่างประเทศ ในการคัดเลือกนักเรียน นักศึกษา และสถานศึกษา เพื่อรับรางวัลพระราชทาน ปีการศึกษา 2565
ณ วิทยาลัยเทคนิคมีนบุรี