![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ta4/1.5/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 74 ประจำเดือน เมษายน 2566
“ประชุมหารือ แนวทางการพัฒนากำลังคนอาชีวศึกษา ให้สอดคล้องตรงกับความต้องการของภาคเอกชน สาขาเทคโนโลยีสารสนเทศและโทรคมนาคม (ICT) รวมถึง Digital Content”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t13/1.5/16/1f4e3.png)
วันศุกร์ที่ 21 เมษายน 2566
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี พร้อมด้วย นางสาวธนาวดี บานแย้ม หัวหน้าแผนกวิชาเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล นายพรชัย รอดเจริญ และนางรวีวรรณ สมบูรณ์ผล ครูแผนกวิชาเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล เข้าร่วมการประชุมหารือ แนวทางการพัฒนากำลังคนอาชีวศึกษา ปวช. ปวส. และ ป.ตรี ให้สอดคล้องตรงกับความต้องการของภาคเอกชน สาขาเทคโนโลยีสารสนเทศและโทรคมนาคม (ICT) รวมถึง Digital Content ณ ชั้น 28 ห้อง Endeavor SJ Infinite 1 Tower กรุงเทพมหานคร