![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 61 ประจำเดือน มีนาคม 2566
“พิธีเปิดป้ายสถาบันภาษาจีน และการศึกษาอบรมด้านเทคนิคและนิทรรศการความร่วมมือด้านอาชีวศึกษาไทย-จีน”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
วันอังคารที่ 21 มีนาคม 2566
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี พร้อมด้วย ดร.จีรเดช ทันตเสถียรวงศ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา และนางสาววิไลวรรณ โรจณรุ่งเรืองบุญ รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารทรัพยากร เข้าร่วมพิธีเปิดป้ายสถาบันภาษาจีน และการศึกษาอบรมด้านเทคนิคและนิทรรศการความร่วมมือด้านอาชีวศึกษาไทย-จีน ซึ่งจะเป็นหน่วยงานที่ดำเนินกิจกรรมความร่วมมือด้านภาษาจีน ร่วมกับ สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา ณ สำนักพัฒนาสมรรถนะครูและบุคลากรอาชีวศึกษา ถนนรามอินทรา กรุงเทพมหานคร