![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 72 ประจำเดือนพฤศจิกายน 2565
“ประชุมเตรียมความพร้อมการจัดอบรมหลักสูตรผู้สัมผัสอาหารผ่านระบบเทคโนโลยีดิจิทัล พ.ศ. 2565”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
วันจันทร์ที่ 21 พฤศจิกายน 2565
ดร. สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพาณิชยการธนบุรี เป็นประธานในการประชุมเตรียมความพร้อมการจัดอบรมหลักสูตรผู้สัมผัสอาหาร ผ่านระบบเทคโนโลยีดิจิทัล พ.ศ. 2565 เพื่อเตรียมความพร้อม รวมถึงกำหนดการต่างๆ โดยมีคณะครู งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสำเภาทอง