![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 73 ประจำเดือนพฤศจิกายน 2565
“งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน ออกบูธ แนะแนวการศึกษาต่อระดับปวช. ปวส.
ปีการศึกษา 2566”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
วันอังคารที่ 22 พฤศจิกายน 2565
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี มอบหมายให้ นายณัฐพงษ์ นาเครือ หัวหน้างานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน พร้อมด้วย คณะครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน นักศึกษา ร่วมออกบูธ แนะแนวการศึกษาต่อระดับปวช. ปวส.
ปีการศึกษา 2566