![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ta4/1.5/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 76 ประจำเดือน เมษายน 2566
![📸](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t37/1.5/16/1f4f8.png)
![🎓](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7e/1.5/16/1f393.png)
“ภาพบรรยากาศการทดสอบความรู้ และความถนัดทางวิชาชีพ และการสอบสัมภาษณ์ สำหรับผู้มีสิทธิ์สอบ ระดับปริญญาตรี 2566 หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t13/1.5/16/1f4e3.png)
วันอาทิตย์ที่ 23 เมษายน 2566
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี มอบหมายให้ ดร.จีรเดช ทันตเสถียรวงศ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารทรัพยากร นางสาววิไลวรรณ โรจณรุ่งเรืองบุญ รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ พร้อมด้วย คณะครูสอบสัมภาษณ์ และบุคลากรทางการศึกษา ให้กำลังใจและเข้าร่วมในการทดสอบความรู้ และความถนัดทางวิชาชีพ และการสอบสัมภาษณ์ สำหรับผู้มีสิทธิ์สอบ ระดับปริญญาตรี 2566 หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี ณ ห้องประชุมมูลนิธิสมเด็จพระธีรญาณมุนี