![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ta4/1.5/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 77 ประจำเดือน เมษายน 2566
“ประชุมแนวทางการดำเนินงานหลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี ครั้งที่ 1”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t13/1.5/16/1f4e3.png)
วันจันทร์ที่ 24 เมษายน 2566
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี เป็นประธานในการประชุมแนวทางการดำเนินงานหลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี ครั้งที่ 1 พร้อมด้วย นางสาววิไลวรรณ โรจณรุ่งเรืองบุญ รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ นายพรชัย รอดเจริญ หัวหน้างานอาชีวศึกษาบัณฑิต คณะครู และบุคลากรทางการศึกษาเข้าร่วมประชุม เพื่อจัดแนวทางการจัดการเรียนการสอนปริญญาตรี และดำเนินงานหลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต ณ ห้องประชุมสำเภาทอง วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี