#จดหมายข่าว #tccnews![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 33 ประจำเดือนกรกฎาคม 2565
“การฉีดวัคซีนป้องกันโควิด 19 เข็มกระตุ้น Pfizer”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
เมื่อวันอังคารที่ 26 กรกฎาคม 2565
นางบัญชาลักษณ์ ลือสวัสดิ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี มอบหมายให้
นายจีรเดช ทันตเสถียรวงศ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา นายศิรวิทย์ หริรักษ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ และนางฉัตรทิพย์ วงษ์สง่า หัวหน้างานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา พร้อมด้วยคณะครู นำนักเรียน นักศึกษา เข้ารับการฉีดวัคซีนป้องกันโควิด 19 เข็มกระตุ้น Pfizer เพื่อกระตุ้นการสร้างภูมิคุ้มกันของนักเรียน นักศึกษา ณ อาคารโดมเอนกประสงค์ วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี