![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 28 ประจำเดือนกรกฎาคม 2565
“DIGITAL SCHOOL BANK”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
เมื่อวันอังคารที่ 5 กรกฎาคม พ.ศ. 2565
นางบัญชาลักษณ์ ลือสวัสดิ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และครูที่เกี่ยวข้อง ให้การต้อนรับคุณธีระศักดิ์ เขมะนุเชษฐ์ ผู้อำนวยการธนาคารออมสินภาค 3 คุณรุ่งทิพย์ ทรัพย์วัฒน์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการภาค 3 คุณศศิกาญจน์ สามัคคีนนท์ พนักงานสนับสนุนธุรกิจ 7 และ คุณธนีวรรณ ประมวล ผู้จัดการธนาคารออมสินสาขาศิริราช (สาขาพี่เลี้ยงของธนาคารโรงเรียนวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี) ในการเข้าร่วมประชุมหารือเรื่อง “DIGITAL SCHOOL BANK” และเข้าเยี่ยมชมธนาคารโรงเรียนวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี และศูนย์บริหารเครือข่ายการผลิตและพัฒนากำลังอาชีวศึกษา ณ วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี