![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 22 ประจำเดือนมิถุนายน 2565
“วิทยาลัยการอาชีพบางปะกง เยี่ยมชมการดำเนินงานของศูนย์บ่มเพาะผู้ประกอบการอาชีวศึกษา”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
เมื่อวันศุกร์ที่ 10 มิถุนายน 2565
นางบัญชาลักษณ์ ลือสวัสดิ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี มอบหมายให้ นายศิรวิทย์ หริรักษ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ นางน้ำค้าง แสงประเสริฐ หัวหน้างานส่งเสริมผลิตผลการค้าและการประกอบธุรกิจ ให้การต้อนรับคณะครู และนักเรียนนักศึกษา จากวิทยาลัยการอาชีพบางปะกง โดย นางสาวกัญญารัตน์ มิ่งอรุณ หัวหน้าแผนกวิชาการจัดการ นางสาวนิตยา แม้นโชติ หัวหน้างานศูนย์บ่มเพาะผู้ประกอบการอาชีวศึกษาในการเข้าเยี่ยมชมการดำเนินงานของศูนย์บ่มเพาะผู้ประกอบการอาชีวศึกษา วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี โดยมีคณะครูและนักเรียน นักศึกษา ที่เกี่ยวข้องร่วมให้การต้อนรับ