![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 74 ประจำเดือนพฤศจิกายน 2565
“การจัดการอบรมผู้สัมผัสอาหารผ่านระบบเทคโนโลยีดิจิทัล พ.ศ. 2565”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
วันพุธที่ 23 พฤศจิกายน 2565
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี เป็นประธานเปิดการจัดการอบรมผู้สัมผัสอาหารผ่านระบบเทคโนโลยีดิจิทัล พ.ศ. 2565 โดยมีคณะผู้บริหาร คณะครู นำโดยงานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา รวมถึงนักเรียน นักศึกษา เพื่ื่่อเข้าร่วมการอบรมและทำบททดสอบหลักสูตรผู้สัมผัสอาหาร ทั้งทฤษฎีและการปฏิบัติ ณ ห้องประชุมไพโรจน์ ปวะบุตร