![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ta4/1.5/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 78 ประจำเดือน เมษายน 2566
“โครงการประชุมเชิงปฎิบัติการวิพากษ์และจัดทำหลักสูตรการพัฒนาสมรรถนะการบริหารสถานศึกษาของผู้บริหารสถานศึกษา สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา (ด้านการปฏิบัติงานพัสดุ)”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t13/1.5/16/1f4e3.png)
วันอังคารที่ 25 เมษายน 2566
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี เข้าร่วมพิธีเปิด และร่วมเป็นคณะกรรมการในโครงการประชุมเชิงปฎิบัติการวิพากษ์และจัดทำหลักสูตรการพัฒนาสมรรถนะการบริหารสถานศึกษาของผู้บริหารสถานศึกษา สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา (ด้านการปฏิบัติงานพัสดุ) ณ ห้องประชุมราชพฤกษ์ 2 สำนักพัฒนาสมรรถนะครูและบุคลากรอาชีวศึกษา กรุงเทพมหานคร