![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 53 ประจำเดือนตุลาคม 2565
“การประชุมเตรียมความพร้อมการประเมินองค์การ นักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย ระดับอาชีวศึกษากรุงเทพ”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
เมื่อวันอังคารที่ 18 ตุลาคม 2565
ดร. สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี ประธานในการประชุม พร้อมด้วย ดร. จีรเดช ทันตเสถียรวงศ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา ในการประชุม ครั้งที่ 1/2565 การเตรียมความพร้อมการประเมินองค์การมาตรฐานดีเด่นและสมาชิกดีเด่นโครงการภายใต้การนิเทศ องค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย ระดับอาชีวศึกษากรุงเทพ เวลา 10.00 น. ณ ห้องประชุมสำเภาทอง รูปแบบออนไลน์ Google Meet