![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 54 ประจำเดือนตุลาคม 2565
“ทำบุญทอดกฐินสามัคคี ประจำปี 2565”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
เมื่อวันพุธที่ 19 ตุลาคม 2565
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน นักศึกษา ร่วมกันทำบุญทอดกฐินสามัคคี ประจำปี 2565 เพื่อทำนุบำรุง ศาสนา และศิลปวัฒนธรรม ตามโครงการบวรร่วมใจ สร้างชุมชนคุณธรรม ณ วัดบางแวก เขตภาษีเจริญ