![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 76 ประจำเดือนพฤศจิกายน 2565
“การประชุมเตรียมความพร้อม การแข่งขันทักษะวิชาชีพ ทักษะพื้นฐาน ระดับภาค ภาคตะวันออกและกรุงเทพมหานคร”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
วันพฤหัสบดีที่ 24 พฤศจิกายน 2565
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี เป็นประธานในการประชุมเตรียมความพร้อม การแข่งขันทักษะวิชาชีพ ทักษะพื้นฐาน ระดับภาค ภาคตะวันออกและกรุงเทพมหานคร ประจำปีการศึกษา 2565 ในระหว่างวันที่ 28 พฤศจิกายน – 2 ธันวาคม 2565 ณ วิทยาลัยเทคนิคระยอง นั้น
เพื่อเตรียมความพร้อมในการเดินทางของคณะครูผู้ควบคุมทีมนักเรียน นักศึกษา ผู้แข่งขันทักษะวิชาชีพและทักษะพื้นฐาน ระดับภาค ทุกท่าน โดยมีคณะผู้บริหาร คณะครูผู้ควบคุมทีม และบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสำเภาทอง