![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 75 ประจำเดือนพฤศจิกายน 2565
“การประเมินองค์การมาตรฐานดีเด่นฯ องค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย ระดับจังหวัด และระดับภาค”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
วันพฤหัสบดีที่ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2565
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครู บุคลากรทางการศึกษา และนักศึกษาองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี ร่วมต้อนรับ ดร.เสถียร อุตวัต ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคราชสิทธาราม ประธานกรรมการ และคณะกรรมการประเมินทุกท่าน ในการประเมินองค์การมาตรฐานดีเด่น องค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย ระดับจังหวัด และระดับภาค สังกัดภาคตะวันออกและกรุงเทพมหานคร ประจำปีการศึกษา 2565 ณ ห้องประชุมมูลนิธิสมเด็จพระธีรญาณมุนี