![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 78 ประจำเดือนพฤศจิกายน 2565
“การประชุมการประเมินสิ่งประดิษฐ์ของคนรุ่นใหม่ ครั้งที่ 1 ประจำปีการศึกษา 2565 ระดับอาชีวศึกษากรุงเทพ”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
วันศุกร์ที่ 25 พฤศจิกายน 2565
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี เป็นประธานในการประชุม “การประเมินสิ่งประดิษฐ์ของคนรุ่นใหม่ ครั้งที่ 1 ประจำปีการศึกษา 2565 ระดับอาชีวศึกษากรุงเทพ” พร้อมด้วย ดร.สรญา เปรี้ยวประสิทธิ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ และ นางสาววิไลวรรณ โรจณรุ่งเรืองบุญ รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารทรัพยากร โดยมีคณะครูหัวหน้าแผนก และครูที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพียงกัน เพื่อเตรียมการจัดการประกวด รวมถึงประเมินสิ่งประดิษฐ์ของคนรุ่นใหม่ ประจำปีการศึกษา 2565 ณ ห้องประชุมสำเภาทอง