![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 79 ประจำเดือนพฤศจิกายน 2565
“ประชุมคณะกรรมการบริหารสถานศึกษา ครั้งที่ 6/2565”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
วันศุกร์ที่ 25 พฤศจิกายน 2565
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการบริหารสถานศึกษา ครั้งที่ 6/2565 โดยมีคณะผู้บริหาร คณะครู และบุคลากรทางการศึกษาเข้าร่วมประชุม ในการปรึกษาหารือและขอความเห็นชอบในการบริหารสถานศึกษา และพิจารณาโครงการประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 เพื่อให้เกิดผลประโยชน์สูงสุดแก่คณะครู นักเรียนและนักศึกษา ณ ห้องประชุมสำเภาทอง วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี