![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 77 ประจำเดือนพฤศจิกายน 2565
“การประชุมครูที่ปรึกษาระดับชั้น ปวช.3 และ ปวส.2 ปีการศึกษา 2565”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
วันศุกร์ที่ 25 พฤศจิกายน 2565
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรีเป็นประธานการประชุมครูที่ปรึกษาระดับชั้น ปวช.3 และ ปวส.2 ปีการศึกษา 2565 โดยมี ดร.สรญา เปรี้ยวประสิทธิ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ คณะครูที่ปรึกษา และบุคลากรทางการศึกษา นำโดยงานครูที่ปรึกษา ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพียงกัน เพื่อแจ้งแนวทางในการแนะแนวศึกษาต่อให้กับนักเรียน นักศึกษา ระดับชั้น ปวช.3 และ ปวส.2 วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี ณ ห้องประชุมสำเภาทอง