![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 17 ประจำเดือนพฤษภาคม 2565
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
เมื่อวันที่ 20 พฤษภาคม 2565
นางบัญชาลักษณ์ ลือสวัสดิ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี เป็นประธานในพิธีเปิด การปฐมนิเทศก่อนออกฝึกงานในสถานประกอบการของนักเรียน นักศึกษาระบบปกติ ประจำภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2565 และบรรยายพิเศษในหัวข้อ “การปฏิบัติตนและมารยาทในการทำงานในสถานประกอบการ” โดยมีคณะผู้บริหาร ครูนิเทศ และนักเรียนนักศึกษา เข้าร่วมการปฐมนิเทศฯ โดยพร้อมเพรียงกัน ณ หอประชุมประทีป ปฐมกสิกุล