![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 24 ประจำเดือน กุมภาพันธ์ 2566
“วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี สาขาวิชาการบัญชี เจ้าภาพพิธีเปิดการแข่งขันทักษะระดับชาติ”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
วันที่ 30 มกราคม ถึง วันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2566
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี เป็นประธานในพิธีเปิดการแข่งขันทักษะการใช้คอมพิวเตอร์ในงานบัญชี ระดับ ปวช. และการทักษะโปรแกรมสำเร็จรูปเพื่องานบัญชี ระดับ ปวส. สาขาวิชาการบัญชี ในการแข่งขันทักษะวิชาชีพและทักษะพื้นฐาน ระดับชาติ ครั้งที่ 31 ปีการศึกษา 2566 ณ วิทยาลัยเทคนิคระยอง จังหวัดระยอง