![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ta4/1.5/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 53 ประจำเดือน มีนาคม 2566
“ประชุมเพื่อหารือแนวทางการปฏิบัติงานตามอำนาจหน้าที่ในคำสั่งกระทรวงศึกษาธิการ (สำหรับคณะกรรมการภาครัฐ)”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t13/1.5/16/1f4e3.png)
วันอังคารที่ 7 มีนาคม 2566
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี เข้าร่วมการประชุมเพื่อหารือแนวทางการปฏิบัติงานตามอำนาจหน้าที่ในคำสั่งกระทรวงศึกษาธิการ (สำหรับคณะกรรมการภาครัฐ) พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร คณะครู และบุคลากรทางการศึกษาที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุม ดำเนินการโดย วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี ฝ่ายเลขานุการฯ
โดย ดร.อนันต์ วรธิติพงศ์ ประธานกรรมการ พร้อมด้วยคณะกรรมการดังรายนามเชิญประชุมในครั้งนี้ ในรูปแบบออนไลน์ Google Meet
ณ ห้องประชุมสำเภาทอง วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี